Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet

Các hình khác

Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet
950.000 ₫
Tình Trạng

Tình trạng: Còn hàng

Bảo hành 03 tháng
High quality Singlemode single fiber 10/100Mbps 4port Ethernet to fiber optic media converter SC ethernet switch converter
Mô tả

Chi tiết

Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet

Tổng quan:

 HJ-DS818 là một L2 Web-Smart Media Converter với chức năng chuyển đổi. Với công nghệ chuyển mạch non-blocking 1.6Gbps, bảng địa chỉ MAC 1K và điều khiển luồng hoàn toàn 802.3x, HJ-DS818 cung cấp tốc độ truyền gói tin tốc độ mà không có nguy cơ mất gói tin. 1 cổng quang 100Base-FX mở rộng phạm vi truyền dẫn của mạng lên đến 20km.

Để quản lý hiệu quả, với quản lý dựa trên web của nó, HJ-DS818 cung cấp một cơ sở dễ sử dụng và cấu hình. Thông qua giao diện WEB, HJ-DS818 có thể được lập trình cho các chức năng quản lý chuyển mạch cơ bản như cài đặt song công tốc độ mỗi cổng, VLAN, QOS, bão phát sóng và kiểm soát băng thông để tăng cường sử dụng băng thông.
Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 1
Tính năng, đặc điểm:

 155M tại cổng quang, 10/100 / M tự thích nghi tại các cổng Ethernet, Half / Full-Duplex tự thích nghi

 Khoảng dung lượng địa chỉ MAC 1K, cập nhật tự động

Hỗ trợ Broadcast storm protection

 Truyền dữ liệu tốc độ tối đa (tốc độ dây): 148 800 frm / s (100M), 14.880 frm / s (10M)

 Hỗ trợ truyền dữ liệu khung VLAN 1552byte (cấu hình phần cứng: 1552 / 1536BYTE)

 Hỗ trợ chia thành 16 nhóm VLAN, hỗ trợ QoS & chặn cổng

Hỗ trợ lưu trữ và chuyển tiếp chế độ làm việc; Hỗ trợ Half / Full Duplex; Hỗ trợ điều khiển luồng 802.3x trong chế độ làm việc Full Duplex; Hỗ trợ cảm giác tự động của MDI / MDIX

 Hỗ trợ lọc / chuyển tiếp đặc biệt DA tùy chọn

 LED đường dây mạng: chỉ thị tốc độ truyền (10 / 100M); Trạng thái kết nối cáp và xoắn cặp

Hỗ trợ kiểm soát băng thông 8 cấp: 128K, 256K, 512K, 1M, 2M, 4M, 8M, tốc độ đầy đủ

 Hỗ trợ 4 cổng Ethernet truyền thông đồng thời, sử dụng để kết nối NIC, switch và HUB

 Hỗ trợ IEEE802.1q, có thể đảm bảo tính năng xương sống của hầu hết các sản phẩm chủ đạo, chẳng hạn như chức năng VLAN của switch inter-switching

 Công nghệ lưu trữ mạng tốc độ cao đảm bảo truyền dữ liệu và ứng dụng đa phương tiện

 Chuyển đổi không chặn, đảm bảo tính an toàn và ổn định của truyền dữ liệu Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 2

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn

IEEE 802.3 10Base-T Ethernet,

IEEE 802.3u 100Base-TX Fast Ethernet,

IEEE 802.3u 100Base-FX,

Kiểm soát luồng IEEE 802.3x,

IEEE802.1q gắn thẻ VLAN,

IEEE 802.1p Lớp dịch vụ

Hải cảng

4 cổng RJ45 (100Base-TX); 1 cổng SC, ST, FC hoặc SFP (100Base-FX)

   Chỉ dẫn

POWER: Ánh sáng xanh

LINK / ACT: Ánh sáng xanh, chỉ thị cho việc truyền dữ liệu, hiển thị trạng thái kết nối sợi hoặc Twisted Pair;

          Ánh sáng tắt cho thấy sợi hoặc xoắn đôi không kết nối

          Ánh sáng cho biết kết nối sợi hoặc kết nối Twisted Pair

          Ánh sáng nháy cho biết dữ liệu đang truyền ở cổng Ethernet / sợi

10 / 100M: Đèn xanh lục, Chỉ thị cho tốc độ truyền dẫn Ethernet hoặc cáp quang

          Ánh sáng tắt cho biết tốc độ truyền là 10M

          Ánh sáng cho biết tốc độ truyền là 100M

Chuyển đổi cơ chế

Lưu trữ và Chuyển tiếp
Cung cấp năng lượng

Nguồn điện: 5V; 10W

Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 60

Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70

Độ ẩm 5% ~ 90% Không ngưng tụ

Thứ nguyên 95mm (W) × 30mm (D) × 170mm (H) (Độ dày vỏ 1mm)
Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 3

Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 6
Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 7



Bộ chuyển đổi Quang Học điều khiển 4 Cổng Ethenet 9

Thông số kỹ thuật cơ bản  
thiết bị Loại: Đèn điện 4 1 + 1 chế độ năng lượng quang sợi đơn quang thu phát nhanh 
thích ứng: 10M / 100Mchế độ hoạt động: thích ứng full / half duplex hoạt độngGiao diện: SC, RJ45 
kiểm soát dòng chảy: hỗ trợ để kiểm soát dòng chảy full-duplex hoặc công tác kiểm soát dòng chảy backpressure half-duplex, và với tính năng tự động đàm phán khả năng (Auto Negotiation)
Mạng 
phù hợp với các tiêu chuẩn giao thức: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u , 100Base-TX / FX Fast Ethernet, điều khiển IEEE802.3x Flow, IEEE802.1q VLAN, QoS IEEE802.1p, IEEE802.1d Spanning Tree

Tốc độ truyền: 10 / 100Mbps 
bước sóng: 1310nm 
khoảng cách truyền dẫn: 20km

Thông số môi trường  
Nhiệt độ hoạt động: 0-60 ℃ 
Nhiệt độ lưu trữ: -20-70 ℃ 
Độ ẩm: 5% -90% (không ngưng tụ)
Thông số khác 
điện áp cung cấp: DC5V 
Kích thước: 95x72x26.5mm

Thông tin kỹ thuật

Thông tin kỹ thuật

Sản phẩm nổi bật Không
Đánh giá
Athoship By Tan Nguyen